Thông tin mô tả
Gia đình cần cho thuê nhà - mặt phố Láng Hạ
-
- Vị trí rất đẹp, thuận tiện
- Phố trung tâm, giao thông thuận tiện, vỉa hè rộng.
- Giá 80
-
-
-
Nhận ký gửi nhà - uy tín - chất lượng - nhanh gọn.
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
321845
Cho thuê
Gia đình cần cho thuê nhà - mặt phố Láng Hạ
-
- Vị trí rất đẹp, thuận tiện
- Phố trung tâm, giao thông thuận tiện, vỉa hè rộng.
- Giá 80
-
-
-
Nhận ký gửi nhà - uy tín - chất lượng - nhanh gọn.
Phạm Thị Sen
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2