Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà MP Thái Hà 40
+ Nhà mói thông sàn, thanh máy, có hầm để xe, vị trí đẹp,
+ Mặt phố Thái Hà khu
+
+
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 2,25 Triệu/m2
791850
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà MP Thái Hà 40
+ Nhà mói thông sàn, thanh máy, có hầm để xe, vị trí đẹp,
+ Mặt phố Thái Hà khu
+
+
Nguyễn Thanh Thoát
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2