Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê cả nhà 4 tầng mặt phố Thái Hà.
- Nhà có thể vừa ở vừa
- Cho thuê lâu dài.
Giá: 43.000.000 VNĐ.
Giá: 43 Triệu/tháng
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
859374
Cho thuê
Chính chủ cho thuê cả nhà 4 tầng mặt phố Thái Hà.
- Nhà có thể vừa ở vừa
- Cho thuê lâu dài.
Giá: 43.000.000 VNĐ.
Nguyễn Dũng
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2