Thông tin mô tả
Cho thuê nhà 2
Hè rộng: 2m.
Đối diện Tòa nhà bảo hiểm
Giá: 17 Triệu/tháng
Diện tích: 25 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
323216
Cho thuê
Cho thuê nhà 2
Hè rộng: 2m.
Đối diện Tòa nhà bảo hiểm
C Vân
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2