Thông tin mô tả
-
- Nhà mới, lô góc 2
- Phù hợp
-
- Call/ zalo: 0946 698 ***Mr Chính).
Giá: 210 Triệu/tháng
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 1,91 Triệu/m2
324933
Cho thuê
-
- Nhà mới, lô góc 2
- Phù hợp
-
- Call/ zalo: 0946 698 ***Mr Chính).
Phan Văn Chính
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2
số 2, tổ 42, Đường Trường Chinh, Phường Kim Liên, Hà Nội
2,5 triệu
14 m2
Ngõ Láng Trung, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
2 triệu
25 m2