Thông tin mô tả
233 Khâm Thiên - MT 10m - 260
0976 686 ***, quản lý cho thuê, 34 tuổi.
500m ra tới ngã 5 Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Tôn Đức Thắng - Tây Sơn.
KD đa dạng, ok mọi mô hình
Giá: 210 Triệu/tháng
Diện tích: 260 m2
Giá/m2: 0,81 Triệu/m2
794189
Cho thuê
233 Khâm Thiên - MT 10m - 260
0976 686 ***, quản lý cho thuê, 34 tuổi.
KD đa dạng, ok mọi mô hình
Phạm Thanh Tùng
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2