Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang.
3 tầng.
87
Mỗi tầng 2 phòng.
Có điều hoà tổng.
Vị trí mặt phố đẹp phù hợp làm spa, mỹ phẩm, văn phòng.
Giá 50tr có thoả thuận.
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
325296
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang.
3 tầng.
87
Mỗi tầng 2 phòng.
Có điều hoà tổng.
Vị trí mặt phố đẹp phù hợp làm spa, mỹ phẩm, văn phòng.
Giá 50tr có thoả thuận.
Nguyễn Văn Tùng
Phố Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 triệu
75 m2
183 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
120 triệu
370 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2