Thông tin mô tả
-
-
- Giá 78
-
Giá: 78 Triệu/tháng
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 0,98 Triệu/m2
318989
Cho thuê
-
-
- Giá 78
-
Trịnh Văn Minh
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2