Thông tin mô tả
Mình chính chủ có
Nhà 6 tầng, 95
Nhà đã trang bị sẵn hệ thống
Tầng 6 sẵn bếp, tủ bếp, bàn ăn, cây nước nóng.
Tầng 1 vỉa hè trước nhà rộng để
Nhà vừa hoàn thiện nên tất cả còn mới nguyên chưa bóc tem, ký
Giá: 80
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 0,84 Triệu/m2
828019
Cho thuê
Mình chính chủ có
Nhà 6 tầng, 95
Nhà đã trang bị sẵn hệ thống
Tầng 6 sẵn bếp, tủ bếp, bàn ăn, cây nước nóng.
Tầng 1 vỉa hè trước nhà rộng để
Giá: 80
Dang Thanh Hao
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2