Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê BT Tôn Thất Thuyết Dãy
-
-
- Tầng hầm
- Tầng lửng
- Tầng 1.2 thông sàn
Tầng 3.4.5 mỗi tầng 2 phòng
- Đầy đủ thang máy, điều hòa,
-
- Giá 98tr/th -
Giá: 98 Triệu/tháng
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
777771
Cho thuê
Chính chủ cho thuê BT Tôn Thất Thuyết Dãy
-
-
- Tầng hầm
- Tầng lửng
- Tầng 1.2 thông sàn
Tầng 3.4.5 mỗi tầng 2 phòng
- Đầy đủ thang máy, điều hòa,
-
- Giá 98tr/th -
Hương
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2