Thông tin mô tả
Siêu phẩm 7 tầng thang máy mới cứng Nguyễn Khang phân lô -
Thiết kế:
Tầng 1: Hầm để xe, thang máy,
Tầng lửng:
Tầng 2,3,4,5,6,7: Mỗi tầng 2 phòng,
- Vị trí nhà đẹp nằm ngay
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 0,88 Triệu/m2
349833
Cho thuê
Siêu phẩm 7 tầng thang máy mới cứng Nguyễn Khang phân lô -
Thiết kế:
Tầng 1: Hầm để xe, thang máy,
Tầng lửng:
Tầng 2,3,4,5,6,7: Mỗi tầng 2 phòng,
- Vị trí nhà đẹp nằm ngay
Chủ Nhà
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2