Thông tin mô tả
Cho thuê mặt phố 193 Trung Kính 146
Nhà 1,2,3,4 tầng thông sàn,
Cho thuê từ 5- 10 năm.
Có hè rộng sử dụng bày bàn ghế
Đường
khách thuê
Phố cao cấp, nhiều thương hiệu lớn đặt văn phòng, cơ qua nhà nước
0981 337 *** lộc
Giá: 125 Triệu/tháng
Diện tích: 146 m2
Giá/m2: 0,86 Triệu/m2
349138
Cho thuê
Cho thuê mặt phố 193 Trung Kính 146
Nhà 1,2,3,4 tầng thông sàn,
Cho thuê từ 5- 10 năm.
Có hè rộng sử dụng bày bàn ghế
Đường
khách thuê
0981 337 *** lộc
Phụ Kiện S88
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2