Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
- Vị trí đẹp nhất phố Nguyễn Chánh, xung quanh là các hãng, thương hiệu, nhà hàng lớn, rất phù hợp các mô hình: Nhà hàng, quán
-
-
-
- Giá 87tr/th.
Giá: 87 Triệu/tháng
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 0,92 Triệu/m2
705640
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
-
-
-
- Giá 87tr/th.
Nguyen Xuan Hung
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2