Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ -
-
- Nhà thiết kế các tầng thông sàn, thang bộ và thang máy thiết kế cuối nhà.
- Nhà phù hợp nhiều mô hình
-
-
- Chính chủ cho thuê: 0944 056 ***.
Quý
Giá: 89 Triệu/tháng
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 0,99 Triệu/m2
812803
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ -
-
- Nhà phù hợp nhiều mô hình
-
-
- Chính chủ cho thuê: 0944 056 ***.
Quý
Nguyen Hoang
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2