Thông tin mô tả
Cho thuê
-
-
-
Toà nhà tổng
Toà nhà trang bị đầy đủ hệ thống chữa cháy, hệ thống
- Nhà trang bị hệ thống máy phát điện 3 pha, điều hoà âm trần, thang máy cực lớn".
Giá: 200 Triệu/tháng
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 1,45 Triệu/m2
777775
Cho thuê
Cho thuê
-
-
-
Toà nhà tổng
Toà nhà trang bị đầy đủ hệ thống chữa cháy, hệ thống
Nguyễn Thanh Tùng
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2