Thông tin mô tả
Cho thuê
-
-
- Tầng 1 thông suốt, tầng 2,3,4 mỗi tầng 2 phòng rộng có điều hòa, cửa kính. Tầng 5 sân.
- Vị trí nhà mặt phố vị trí đẹp nhất
- Phù hợp
- Ưu tiên thuê dài hạn.
- Giá 90
-
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 155 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
332576
- Ưu tiên thuê dài hạn.
- Giá 90
-
Bđs Hà Thành - Số 10 Dịch Vọng
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2