Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy,
Nội thất có đầy đủ hệ thống điều hoà âm trần các tầng,
Vị trí toà nhà nằm trên mặt phố Dịch Vọng Hậu là 1 trong những tuyến phố sầm uất nhất
Mọi chi tiết xin
Giá: 1200 Triệu/tháng
Diện tích: 550 m2
Giá/m2: 2,18 Triệu/m2
354848
Cho thuê
Cho thuê toà nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy,
Nội thất có đầy đủ hệ thống điều hoà âm trần các tầng,
Mọi chi tiết xin
Vũ Ngọc Dũng
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2