Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố hot nhất nhì
- Nhà nằm ở khu tổ hợp dịch vụ, ăn uống. Khu vực dân trí cao,
- Nhà các tầng thông sàn.
- Phù hợp: Nhà hàng,
(Ảnh mang tính chất minh họa).
Giá: 170 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 1,06 Triệu/m2
348929
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố hot nhất nhì
- Nhà các tầng thông sàn.
- Phù hợp: Nhà hàng,
(Ảnh mang tính chất minh họa).
Nguyễn Thị Thanh Mai
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2