Thông tin mô tả
Cho thuê MP Trần Thái Tông , Cầu Giấy, HN
-
- Thiết kế hiện đại bên ngoài ốp full kính
- tối ưu công năng sử dụng , phù họp với nhiều mô hình
- Giá 730tr
-
Giá: 730 Triệu/tháng
Diện tích: 310 m2
Giá/m2: 2,35 Triệu/m2
726159
Cho thuê
Cho thuê MP Trần Thái Tông , Cầu Giấy, HN
-
- Thiết kế hiện đại bên ngoài ốp full kính
- tối ưu công năng sử dụng , phù họp với nhiều mô hình
- Giá 730tr
-
Gia Bảo
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2