Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Trần Thái Tông - Cầu Giấy:
-
-
- Vị trí đẹp trung tâm
- Thiết kế thông sàn, có thang máy và đầy đủ
-
-
Giá: 195 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,98 Triệu/m2
718502
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Trần Thái Tông - Cầu Giấy:
-
-
- Vị trí đẹp trung tâm
- Thiết kế thông sàn, có thang máy và đầy đủ
-
-
Thế Anh
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2