Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Yên Hòa, Nguyễn Khang, Cầu Giấy.
+ 70m*6t, thông sàn, nhà mới, thang máy, phù hợp
+ Nhà mới, đẹp. Vị trí đắc địa
+ Giá: 36tr/tháng.
Giá: 36 Triệu/tháng
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
339782
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Yên Hòa, Nguyễn Khang, Cầu Giấy.
+ 70m*6t, thông sàn, nhà mới, thang máy, phù hợp
+ Nhà mới, đẹp. Vị trí đắc địa
+ Giá: 36tr/tháng.
nguyễn xuan việt
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2