Thông tin mô tả
Cho thuê mặt phố cầu giấy- lô góc- 8 tầng thông sàn, thang máy- 72
Giá 6000
Xem nhà
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 2,05 Triệu/m2
338044
Cho thuê
Giá 6000
Xem nhà
Thành Long
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2