Thông tin mô tả
Cho thuê mặt bằng
- DT 130m x 2 tầng, cực đẹp của khu phố.
- MT 12m thoáng lý tưởng siêu đẹp
- Giá 88tr/tháng.
- Tọa lạc nhiều dân và văn phòng bậc nhất, phù hợp spa,
Giá: 88 Triệu/tháng
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
831511
Cho thuê
Cho thuê mặt bằng
- DT 130m x 2 tầng, cực đẹp của khu phố.
- MT 12m thoáng lý tưởng siêu đẹp
- Giá 88tr/tháng.
- Tọa lạc nhiều dân và văn phòng bậc nhất, phù hợp spa,
Ngô Đức Cường
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
279 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2