Thông tin mô tả
Thông tin cơ bản:
* Vị trí cụ thể: Mặt phố Trung Hòa.
* Nhà 5 tầng. 2
*
* Vỉa hè rất rộng, không phải lo nghĩ vấn đề đỗ xe.
*
Em Nghĩa - thông tin chuẩn và nhanh chóng.
Mời
Chúc
Giá: 115 Triệu/tháng
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 0,96 Triệu/m2
758794
Cho thuê
Thông tin cơ bản:
* Vị trí cụ thể: Mặt phố Trung Hòa.
* Nhà 5 tầng. 2
*
* Vỉa hè rất rộng, không phải lo nghĩ vấn đề đỗ xe.
*
Em Nghĩa - thông tin chuẩn và nhanh chóng.
Mời
Chúc
Chính Nghĩa
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2