Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà đẹp mặt phố Yên Hòa, Cầu Giấy:
Giá: 37 Triệu/tháng
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
339168
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà đẹp mặt phố Yên Hòa, Cầu Giấy:
Van Vuong
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
2079 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
1000 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
231 m2