Thông tin mô tả
Tôi cần cho thuê nguyên căn
Gồm trệt 6 lầu có thang máy.
- Nhà phù hợp làm văn phòng
Giá 70tr/th.
MTG MMG.
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 118 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
346409
Cho thuê
Tôi cần cho thuê nguyên căn
Gồm trệt 6 lầu có thang máy.
- Nhà phù hợp làm văn phòng
Giá 70tr/th.
MTG MMG.
Anh Khoa
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2