Thông tin mô tả
Cho thuê Đường Ung Văn Khiêm - Nguyễn Xí Bình Thạnh.
-
- Kết cấu: Trệt, 1 lửng 3 lầu ST.
-
-
- HD: Cọc 3
- Nhận nhà ngay.
Giá: 79 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 0,94 Triệu/m2
337914
Cho thuê
Cho thuê Đường Ung Văn Khiêm - Nguyễn Xí Bình Thạnh.
-
- Kết cấu: Trệt, 1 lửng 3 lầu ST.
-
-
- HD: Cọc 3
- Nhận nhà ngay.
Thảo Thiên
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2