Thông tin mô tả
Cho thuê nhà 2MT Nguyễn Xí (2 Chiều), P13, Bình Thạnh.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
Giá: 185
Cọc 3 tháng
Thời gian sửa chữa:
Vị trí: Nằm ngày khu
Giá: 185 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,92 Triệu/m2
721498
Cho thuê
Cho thuê nhà 2MT Nguyễn Xí (2 Chiều), P13, Bình Thạnh.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
Giá: 185
Cọc 3 tháng
Thời gian sửa chữa:
Vị trí: Nằm ngày khu
Phạm Hoàng Vũ
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2