Thông tin mô tả
Cho thuê
-
kết cấu 1 trệt 4 lầu
vị trí góc 2
gần cung đường Ung Văn Khiêm.. gần 4 trường
khu chuyên
- thiết kế xây dựng kiên cố chắc chắn . có 8 phòng lớn . hơn 30
nội thất máy lạnh . giương tủ đầy đủ
cọc 3
-
Giá: 52 Triệu/tháng
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
320715
Cho thuê
Cho thuê
-
kết cấu 1 trệt 4 lầu
vị trí góc 2
gần cung đường Ung Văn Khiêm.. gần 4 trường
khu chuyên
nội thất máy lạnh . giương tủ đầy đủ
cọc 3
-
Nguyễn Thị Hồng Phượng
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2