Thông tin mô tả
Cho thuê
-
- Kết cấu: 4 tầng sân thượng, thang máy.
- Nhà sửa sang mới tinh, thông sàn phù hợp
- Khu vực D5, D2
-
Giá: 220 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 1,38 Triệu/m2
332983
Cho thuê
Cho thuê
-
- Kết cấu: 4 tầng sân thượng, thang máy.
- Nhà sửa sang mới tinh, thông sàn phù hợp
- Khu vực D5, D2
-
Phạm Văn Hiệp
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2