Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê
Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.
Khu vực buôn bán sầm uất nhất Bình Thạnh, đầy đủ các thương hiệu lớn, xung quanh là các
Vị trí nhà nằm khá đep, có vỉa hè
Mọi thông tin đều chính xác, xin
Giá: 65 Triệu/tháng
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 0,62 Triệu/m2
340037
Cho thuê
Chính chủ cho thuê
Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.
Vị trí nhà nằm khá đep, có vỉa hè
Mọi thông tin đều chính xác, xin
Lâm Đức Trọng
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2