Thông tin mô tả
- Cho thuê mặt bằng đối diện
- 1 trệt 1 gác
-
- Phía trên là tòa nhà 20
- Thuận tiện mọi ngành nghề
- Gần
- Giá: 16 tr
Giá: 16 Triệu/tháng
Diện tích: 18 m2
Giá/m2: 0,89 Triệu/m2
349789
Cho thuê
- Cho thuê mặt bằng đối diện
- 1 trệt 1 gác
-
- Phía trên là tòa nhà 20
- Thuận tiện mọi ngành nghề
- Gần
- Giá: 16 tr
Cao Nguyên
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2