Thông tin mô tả
Cần cho thuê gấp tòa nhà hầm 5 tầng (Thang máy). Tổng
-
-
- Kết cấu: Hầm 5 tầng Thang máy.
- Đầy đủ thiết bị
- Hỗ trợ thời gian setup văn phòng.
- Đường trước nhà 12m (vỉa hè mỗi bên 2m).
- Đối diện là
-
- Cọc,
Giá: 130 Triệu/tháng
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 0,90 Triệu/m2
325881
Cho thuê
Cần cho thuê gấp tòa nhà hầm 5 tầng (Thang máy). Tổng
-
-
- Kết cấu: Hầm 5 tầng Thang máy.
- Đầy đủ thiết bị
- Hỗ trợ thời gian setup văn phòng.
- Đường trước nhà 12m (vỉa hè mỗi bên 2m).
- Đối diện là
-
- Cọc,
Lê Đức Anh
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2