Thông tin mô tả
Siêu tòa nhà giá rẻ
Kết cấu: Hầm + trệt + 7 lầu + thang máy + thang thoát hiểm +
Nhà
Giá: 350.000.000đ.
Không có
Phù hợp
Vị trí đẹp nhất tuyến đường,
Hỗ trợ tìm mặt bằng hoặc nhà nguyên căn toàn
Giá: 350 Triệu/tháng
Diện tích: 480 m2
Giá/m2: 0,73 Triệu/m2
833996
Cho thuê
Siêu tòa nhà giá rẻ
Nhà
Giá: 350.000.000đ.
Không có
Phù hợp
Vị trí đẹp nhất tuyến đường,
Hỗ trợ tìm mặt bằng hoặc nhà nguyên căn toàn
Lê Trần Tiến Hưng
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2