Thông tin mô tả
Cho thuê
Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu ốp kính có thang máy và hệ thống cầu thang thoát hiểm
Vị trí: Ngay khu trung tâm sầm uất thuận tiện giao thông, gần 5
Cần thuê nhà hãy gọi e nhé 0903 752 ***
Giá: 102 Triệu/tháng
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 0,78 Triệu/m2
331026
Cho thuê
Cho thuê
Cần thuê nhà hãy gọi e nhé 0903 752 ***
Le Ngoc
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2