Thông tin mô tả
Cho thuê toà nhà 22 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P17.
DT 15 x 17m 1 hầm 1 trệt 1 lửng 7 lầu sân thượng. Các sàn đều trống suốt, có thang máy
Vị trí ngay
Khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng.
Hỗ trợ thời gian sửa chữa 1 tháng.
Giá: 210 Triệu/tháng
Diện tích: 255 m2
Giá/m2: 0,82 Triệu/m2
606730
Cho thuê
Cho thuê toà nhà 22 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P17.
Vị trí ngay
Khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng.
Hỗ trợ thời gian sửa chữa 1 tháng.
Trannhatquynh
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2