Thông tin mô tả
Cho thuê nhà góc 2MT 26 Phan Đăng Lưu + Nguyễn Huy Tưởng,
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, cầu thang giữa nhà.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 - 6 năm.
- Đặt cọc: 4 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Tháng 2/2023.
- Phù hợp
-
Giá: 303 Triệu/tháng
Diện tích: 300 m2
Giá/m2: 1,01 Triệu/m2
356729
Cho thuê
Cho thuê nhà góc 2MT 26 Phan Đăng Lưu + Nguyễn Huy Tưởng,
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, cầu thang giữa nhà.
-
- Thời hạn cho thuê: 5 - 6 năm.
- Đặt cọc: 4 tháng.
- Thời gian nhận nhà: Tháng 2/2023.
- Phù hợp
-
Trần Đình Kiên
Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
81 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2