Thông tin mô tả
Vị trí nhà nằm trên đoạn đẹp nhất đường Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh, cách
-
- Kết cấu trệt 4 lầu, thang máy. Nhà 2
- Nhà tiện cho thuê làm trụ sở công ty,
- Giá 160
Giá: 160 Triệu/tháng
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 1,90 Triệu/m2
343969
Cho thuê
-
- Kết cấu trệt 4 lầu, thang máy. Nhà 2
- Nhà tiện cho thuê làm trụ sở công ty,
- Giá 160
Nguyễn Quốc Huy
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
40 m2
451/6,Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
3,5 triệu
18 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2