Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 4 lầu và sân thượng.
- Vị trí ngay khu tập trung văn phòng công ty, thuận tiện
- Giá 90
-
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,71 Triệu/m2
329152
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 hầm, trệt, lửng, 4 lầu và sân thượng.
- Vị trí ngay khu tập trung văn phòng công ty, thuận tiện
- Giá 90
-
Thảo Nguyên
Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh
4,5 triệu
30 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
4 triệu
25 m2
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2