Thông tin mô tả
+ Vị trí mặt phố Quán Thánh, vỉa hè rộng, gần BV Đa Khoa Hồng Ngọc
+ DT 135
+ Thiết kế mỗi tầng 2 phòng
+ Thích hợp làm vp,
+ Cho thuê lâu dài 100tr/tháng
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 0,74 Triệu/m2
350224
Cho thuê
+ DT 135
+ Thiết kế mỗi tầng 2 phòng
+ Thích hợp làm vp,
+ Cho thuê lâu dài 100tr/tháng
Nguyễn Văn Thắng
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2