Thông tin mô tả
Cần cho thuê nhà mặt phố Trần Tế Xương gần hồ Trúc Bạch. Gần phố đi bộ, nhiều khách nước ngoài sinh sống. Phù hợp để
-
- Cho thuê cả
-
Giá: 19 Triệu/tháng
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 0,63 Triệu/m2
347787
Cho thuê
-
- Cho thuê cả
-
Mr. Phong
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2