Thông tin mô tả
+ Nhà có DT 65 m*5 Tầng, MT 5m, thông tầng.
+ Phù hợp
+
Giá: 51 Triệu/tháng
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 0,78 Triệu/m2
592884
Cho thuê
+ Nhà có DT 65 m*5 Tầng, MT 5m, thông tầng.
+ Phù hợp
+
Nguyễn Quang Minh
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2