Thông tin mô tả
Cho thuê nhà mặt phố Hàng Bún,
Nhà đẹp, tuyến phố sầm uất, đông người qua lại, phù hợp với mọi mô hình
Nhà thuê thẳng, nhận nhà ngay,
Kho bên em còn rất nhiều nhà chủ gửi cho thuê,
Giá: 115 Triệu/tháng
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 0,82 Triệu/m2
354316
Cho thuê
Cho thuê nhà mặt phố Hàng Bún,
Nhà thuê thẳng, nhận nhà ngay,
Kho bên em còn rất nhiều nhà chủ gửi cho thuê,
Hoàng
Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
240 m2
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2