Thông tin mô tả
Chính chủ cần cho thuê nhà mặt phố Đội Cấn Ba Đình thông ra các tuyến phố Giang Văn Minh, Kim Mã, Đào Tấn, Linh Lang, Liễu Giai, 1
Phù hợp
Giá chỉ 86,6tr.
Giá: 87 Triệu/tháng
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
754422
Cho thuê
Phù hợp
Giá chỉ 86,6tr.
Bds Gia Bảo
Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận
250 m2
Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,5 triệu
35 m2
Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
4,5 triệu
10 m2
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2