Thông tin mô tả
Cho thuê
Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu.
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 111 m2
Giá/m2: 0,63 Triệu/m2
318047
Cho thuê
Cho thuê
Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu.
Lam Thi Thao Nhu
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
80 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
45 triệu
127 m2
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2