Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt.
-
- Trượt giá:
- Đặt cọc: 1
- Thời gian sửa chữa
- Thời gian nhận
Mô tả chi tiết về nhà
- Làm việc với chính chủ,
-
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 99 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
799033
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt.
-
- Trượt giá:
- Đặt cọc: 1
- Thời gian sửa chữa
- Thời gian nhận
Mô tả chi tiết về nhà
- Làm việc với chính chủ,
-
Châu Long Land
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2