Thông tin mô tả
Toà nhà văn phòng góc 2
Sàn hơn 1000
Có thang máy, hoàn thiện cơ bản
Xây hầm + 5 lầu
Giá 9000
Giá: 212 Triệu/tháng
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 0,92 Triệu/m2
319429
Cho thuê
Toà nhà văn phòng góc 2
Sàn hơn 1000
Có thang máy, hoàn thiện cơ bản
Xây hầm + 5 lầu
Giá 9000
Cảnh Trần
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
80 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
45 triệu
127 m2
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2