Thông tin mô tả
- Cho thuê nhà nguyên căn Nguyễn Văn Linh - Tân Phú -
- Vị trí cực đẹp, nằm sát nút giao Nguyễn Thị Thập cách
-
-
Giá: 26 Triệu/tháng
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
328463
Cho thuê
- Cho thuê nhà nguyên căn Nguyễn Văn Linh - Tân Phú -
- Vị trí cực đẹp, nằm sát nút giao Nguyễn Thị Thập cách
-
-
Trần Đăng Khoa
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2