Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn
Vị trí: Gần siêu thị Lottemart
Kết cấu: Tầng hầm, trệt+ 4 Lầu. cầu thang và thang máy cuối nhà
Nhà trống. thiết kế kiểu văn phòng hiện đại và cao cấp
Hướng: Bắc
Phù hợp mở spa, trường học,
Giá: 58 Triệu/tháng
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
338501
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn
Vị trí: Gần siêu thị Lottemart
Nhà trống. thiết kế kiểu văn phòng hiện đại và cao cấp
Hướng: Bắc
Phù hợp mở spa, trường học,
Sinhdiamond
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2