Thông tin mô tả
Cho thuê
Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu (
Vị trí, tiện ích:
Ngang lớn tăng độ nhận diện thương hiệu cực mạnh.
Phù hợp
Thuận tiện di chuyển qua lại giữa các
Giá: 143 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,72 Triệu/m2
342042
Cho thuê
Cho thuê
Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu (
Vị trí, tiện ích:
Ngang lớn tăng độ nhận diện thương hiệu cực mạnh.
Phù hợp
Thuận tiện di chuyển qua lại giữa các
Lương Mai Hậu
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
80 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
45 triệu
127 m2
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2